หมดแล้ว ((พระปิดตา ลป.เกลี้ยง ปิดคืนนี้วันที่ 31 มี.ค.59 เวลา 21.40 น.))eng_wil

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 31 มีนาคม 2016.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเรียนเชิญร่วมประมูลวัตถุมงคลเก่าเก็บ..เลิกสะสม..แบ่งกันไปใช้ครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------
    เงื่อนไข
    1.ปิดประมูลวันที่ 31 มี.ค.2559 เวลา 21.40 น.(ยึดเวลาตามเว็ป)
    2.เค๊าะเท่าไหร่ก็ได้ แต่ให้ลงท้ายด้วย 0 นอกนั้นถือเป็นโมฆะครับ
    3.ใครประมูลสูงสุด ในเวลาที่กำหนด เป็นผู้ชนะการประมูล
    4.กรณียอดประมูลเท่ากัน ขอให้สิทธิ์ผู้เค๊าะประมูลก่อนเป็นผู้ชนะการประมูล
    5.ผู้พิมพ์"ปิดด่วน"ตามราคาที่ระบุเอาไว้ เป็นผู้ชนะการประมูล และถือว่าสิ้นสุดการประมูล
    6.โอนเงินภายใน 2 วันหลังจากวันปิดประมูล
    7.รับประกันพระแท้ตามกฏ-กติกาสากล
    เปิดประมูลที่ 99.-((ปิดด่วนที่ 350)) ผู้ชนะเพิ่มค่าส่งลงทะเบียน EMS = 50.-นะครับ
    -------------------------------------------------

เสนอ.. พระปิดตา"มหาลาภมิ่งโมลีศรีบูรพา"พระครูพิศิษฐ์ชโลปการ(หลวงปู่เกลี้ยง มนุญโญ)วัดเนินสุทธาวาส อ.เมือง จ.ชลบุรี มาคู่ 2 องค์ เก็บก่อนแพง แรงแน่นอนครับ
    พระเก่าเก็บครับ...รับประกันแท้ทุกวัน

"พระปิดตา"อีกตำราที่สืบทอดมากจากหลวงพ่อแก้ว วัดเครือวัลย์
    เรื่องน่ารู้
    หลวงปู่เกลี้ยง มนุญโญ เทพเจ้าแห่งตำนาน"หนุมานเชิญธง"ฝั่งบูรพา
    หลวง ปู่เกลี้ยงเป็นพระเถระที่สำเร็จวิชาหนุมานจากน้าชายของท่าน หนุมานของหลวงปู่ทุกรุ่นมีประสบการณ์สูงมากเป็นที่เลื่องแก่วงการนักเลง และวงการพระเมืองชลบุรี ไม่ใช่ตำราทั่วไปที่ใคร ๆ ก็มีครอบครอง ดังนั้น หนุมานของหลวงปู่เกลี้ยงจึงถือว่าได้ว่าเป็นเอกลักษณ์ทั้งรูปแบบและการเสก ที่ไม่เหมือนใครอีกด้วย อีกทั้งยังพระปิดตา อันเป็นเอกลักษณ์ จากรุ่นสู่รุ่น ลพ.แก้ว วัดเครือวัลย์ และ ลพ.โต เจ้าอาวาส องค์ก่อน ซึ่งหลวงปู่ท่านมีศักดิ์เป็นเหลน ของลพ.โต โดยสายเลือด และสืบวิชามาอย่างเต็มที่

พระมหาธาตุเจดีย์มิ่งโมลีศรีบูรพา อ.เมือง จ.ชลุบรี อาจถือได้ว่าเป็นพระเจดีย์บรรจุพระบรมสารีริกธาตุแห่งแรกในจังหวัด ชลบุรีก็ว่าได้ หลวงปู่เกลี้ยงจึงเมตตาดำเนินการด้วยตนเองในทุก ๆ ทางเพื่อสร้างพระเจดีย์ให้สำเร็จอย่างเป็นพิเศษ รวมไปถึงการปลุกเสกมงคลชุดนี้อย่างเข้มขลังพร้อมกับสหธรรมิกที่แก่ กล้าในวิทยาคุณอย่างหลวงปู่โทน กันตสีโล วัดเขาน้อยคีรีวัน และหลวงพ่อจ้อย พุทธสโร วัดหนองน้ำเขียว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 มีนาคม 2016
  2. bambird69

bambird69 Active Member

ร่วมบุญครับ 110 บาท

3. namayti

ขอบคุณเค๊าะแรกครับ...เฮงๆรวยๆ
    :z3:z3:z3

4. wirat_lor

wirat_lor เป็นที่รู้จักกันดี

200 บาทครับ

5. surasit kum

surasit kum สมาชิกใหม่

28 กุมภาพันธ์ 2015
    120 ครับ

6. namayti

ยินดีด้วยครับ...ปิดรายการนี้ให้ ท่าน eng_wil ยอด 200+50=250.-
    ขอให้เฮงๆรวยๆ ราคาชิวๆเลยครับ..
    -----------------------------------------
    ขอบพระคุณทุกเค๊าะทุกราคาครับ...

7. wirat_lor

wirat_lor เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับ ที่อยู่ในการส่งแจ้งทาง PM ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      90.1 KB
      เปิดดู:
      208
  8. namayti

:cool:รับทราบครับ...ยินดีอย่างยิ่งครับ..ส่งแล้วจะแจ้งเลข EMS ครับ:cool: