ฝัน คนแปลกหน้าเข้าบ้าน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Daisy_sky, 4 มกราคม 2021.

1. Daisy_sky

Daisy_sky Sunshine

ตื่นตอนตี 4 ครึ่งค่ะ

ฝันว่ามีผู้ชายแปลกหน้า 2 คนพยายามเข้ามาในบ้านเรา
    เรากลัวมากค่ะ (รู้ว่ามาร้าย) จำหน้าได้แม่นเลยค่ะ
    แล้วเราก็พยายามหากุญแจมาล็อกบ้าน แต่ไม่ทันค่ะ
    แล้วพอเขาเข้ามาในบ้านได้ เราเลยตะโกนเสียงดังว่าช่วยด้วย
    แล้วเขาก็พยายามจับเราไว้ค่ะ

จากนั้นก็ตื่น
    เสียงหัวใจเต้นแรงมากกกก ไม่ทราบว่า ฝันแบบนี้แปลว่าอะไร คิดไปเองรึเปล่า

แล้วก็โกรธมากกกค่ะ ว่าคนพวกนี้เข้ามาในฝันได้สุ่มสี่สุ่มห้ามากกกก ทำไมชอบมาเข้าฝันให้เราตกใจ มาแบบจะทำร้าย เราไม่โอเค ทำไมไม่มาดีๆ ซึ่งเราก็ไม่รู้ว่ามาขอส่วนบุญรึเปล่า หรือเป็นใคร

ปกติจะนั่งสมาธิ สวดมนต์ก่อนนอนค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 มกราคม 2021