ฝันเห็น ฟันบนหลุด 6 ซี่ 2 ครั้งแล้วครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย MAHASSAJAN, 7 มิถุนายน 2015.

1. MAHASSAJAN

MAHASSAJAN เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2012
    รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตีความหมายหน่อยครับ

ฝันเห็น ฟันบนหลุด 6 ซี่ ไม่มีเลือด เป็นขาวสะอาด
    (จริงๆ ไม่ได้นับหรอกครับว่ากี่ซี่ แต่ความรู้สึกในฝันบอก)

ครั้งแรก ผ่านมาได้สักระยะแล้วครับ จำวันไม่ได้
    ครั้งที่สอง เมื่อเช้าวันศุกร์ที่ผ่านมา ประมาณ ตี 5 - 6 โมง

เพื่อความสบายใจ ตอนตื่นทั้งสองครั้งก็ผลิกหมอน
    แล้วบอกว่า ให้ฝันร้ายกลายเป็นดี ^^

ปล. ที่บ้านไม่ได้เลี้ยงสัตว์ครับผม

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าจะเสียญาติผู้ใหญ่
    ถ้าฝันร้ายกลายเป็นดีก็คงได้มรดก
    ที่บ้านไม่เลี้ยงสัตว์ก็คงไม่เสียเพราะสัตว์เลี้ยง

3. yong_1622

yong_1622 Active Member

ฝันเหมือนกันคะ สองสามครั้ง ปรากฏว่าแม่กำลังจะโอนที่ดินให้ อาจจะได้มรดกแบบที่คุณ Samnido บอกก็ได้คะ