ฝันเห็นเจ้าแม่กวนอิม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Chonchanok T., 22 มกราคม 2018.

1. Chonchanok T.

Chonchanok T. สมาชิกใหม่

ในความฝันหนูกำลังยืนอยู่กลางที่แจ้ง หนูเงยหน้าขึ้นมองท้องฟ้า เห็นองค์เจ้าแม่กวนอิมขนาดใหญ่สีทองลอยอยู่บนฟ้า แล้วหนูก็เห็นเหมือนเมืองสวรรค์ด้วย เมืองสวรรค์ที่หนูเห็นในฝันสวยงดงามมาก กำแพงเมืองยาวสุดลูกหูสุดตา
    ก่อนหน้านี้ก่อนหนูจะฝัน หนูกินเจ ชอบเปิดมนต์จีนฟังแล้วก็สวดมนต์เป็นประจำ ตอนที่หนูสวดมนต์หรือฟังบทสวดมนต์หนูจะรู้สึกขนลุกตลอดเวลา ไม่ใช่ขนลุกเหมือนรู้สึกหนาวนะคะ มันขนลุกแบบขนลุกทั้งตัว ขนลุกเป็นพักๆ หนูอยากรู้ว่าความฝันที่หนูฝันมันหมายถึงอะไรแล้วที่หนูขนลุกบ่อยๆมันคืออะไร
    วอนผู้รู้บอกหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. หัวใสใจดี

หัวใสใจดี สมาชิกใหม่