ฝันเห็นผู้หญิงเปลือยแปลว่าอะไรค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย siamgirl, 1 ธันวาคม 2012.

1. siamgirl

siamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ฝันว่า นั่งเล่นอยู่กับแฟนแล้วมีผญสองคนเปลือยท่อยบนข้างๆแฟนเหมือนต้องการอะไร
    แล้วก็ยั่วแฟน เลยบอกแฟนว่า ถ้าสนใจก็เชิญเลน แฟนก็ไปจับต้อง..... และมากกว่านั้นจนเราไม่พอใจ

รู้สึกไม่ค่อยดีกับความฝันเลยค่ะ รู้สึกว่าแปลกๆ เหมือนจะเป็นลางอะไรไม่ดีหรือป่าว
    ใครช่วยแนะนำทีนะค่ะ คือไม่ค่อยสบายใจ ขอบคุณค่ะ