ฝันเห็นงูค่ะช่วยทำนายด้วยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย siamgirl, 29 มกราคม 2009.

1. siamgirl

siamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ฝันว่าเดินไปที่ไหนมะ่รู้เหมือนห้อง มีงู้อยู่ตามชั้นที่เป็นกระจกขดอยู่งูมีหลายสี หลายขนาดน่ากลัวมาก เป็นลายๆก็มีค่ะ
    เเล้วบางตัวก็เลื้อยออก กลัวมากเเต่ม่ะมาทางเราค่ะ มันไปทางอื่น เดินๆไปม่ะมีงูตัวไหนเข้ามาเลยค่ะ ทั้งๆที่งูดูมีพิษเเละดุ มันขดอยู่ทักตัวเเต่ตัวที่เลื้อยคิดว่าจะมาหาเราก็ไม่มา
    มันเเปลว่าไรเหรอค่ะ
    ขอบคุรค่ะ

2. ทีมชุมพร

ทีมชุมพร เป็นที่รู้จักกันดี

แม้นอยู่ในแวดวงผู้ชายมากมายแต่ก็ไม่มีชายใดมาพูกพันท่านทางใจ(รักนะ)ทำบุญแล้วอุทิศให้ทุกๆท่านนะครับ

3. Omjai_N

Omjai_N เป็นที่รู้จักกันดี

ที่เขาบอกมาใช่แล้วละ เราเองเคยฝันเห็นพญานาค แต่คิดว่าทำไมพญานาคหน้าเด็กจัง มีคนทักเหมือนกัน และก็จริง มีเด็กมาชอบ น่าขำ55 ถ้าอยากมีแฟน เอาไว้ฝันอีกทีให้งูรัดเลยสิ

4. siamgirl

siamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ทำไมมันน่าเศร้าอย่างนี้- - กรรม