ฝันว่าเข้าไปไหว้พระในดงต้นโพธิ์

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย i_kiemao, 4 ธันวาคม 2008.

1. i_kiemao

i_kiemao สมาชิกใหม่

ฝันว่าได้เข้าไปไหว้พระในดงต้นโพธิ์ ในฝันมีต้นโพธิ์เยอะมาก ไม่รู้ว่ามันเป็นลางบอกอะไรหรือเปล่าครับ หรือเพราะวันนั้นไม่สบายด้วยก็เลยฝัน ช่วยทำนายฝันให้ทีนะครับ

2. piaratisit

piaratisit สมาชิก

ดงต้นโพธิ์ให้ความร่มเย็น ผมว่าเป็นฝันที่ดีครับ เข้าวัดทำบุญครับเป็นสิริมงคลต่อตัวคุณเอง

3. อรุณ แสนคำ

อรุณ แสนคำ Active Member

21 พฤศจิกายน 2008
    ไปไหว้ต้นโพธิ์ - ที่เจ็บป่วยจะหาย และ จะได้รับโชคลาภใหญ่หลวง
    94 - 95 - - 58 - 29 - 294 - 295 - 958

4. เกษรสุมณฑา

เกษรสุมณฑา สมาชิก

20 พฤศจิกายน 2008
    ฝันดีนะคะ..เพราะต้นโพธิ์เป็นต้นไม้ที่ให้ความร่มเย็น
    ..การฝันนั้นบางครั้งเราก็จะรู้สึกได้เองว่าฝันนั้นรู้สึกดีหรือร้ายค่ะ...