ฝันว่าหนีอะไรสักอย่างครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย gang002, 11 พฤศจิกายน 2012.

1. gang002

gang002 สมาชิกใหม่

6 มิถุนายน 2009
    แต่ก่อนผมมักจะฝันว่าวิ่งหนีอะไรสักอย่าง หนีคน มันจะรู้สึกกเหมือนกับโดนคนไล่จะทำร้ายอะครับ ฝันกี่ทีก็หนีตลอด แล้วขณะที่ฝัน ก็จะรู้สึกว่ากลัวจริงๆ กลัวมากๆ

แล้วฝันแบบนี้ก็หายไป จนมาเมื่อวานนี้ ผมกลับมาฝันแบบเดิมอีกแล้ว แต่คราวนี้ผมเห็นหน้าคนที่วิ่งหนี แต่จำหน้าไม่ได้ เค้าถือมีดแ้ล้วก็วิ่งไล่ผม ผมปีนข้ามกำแพง แล้วก็เจอกำแพงอีก ก็ปีนข้ามอีก ปีกสัก 3-4 กำแพงอะคับ แล้วสักพักก็เขาก็หายไป และในความฝันก็เหมือนเดิม คือผมรู้สึกกลัวมากๆ กลัวจริงๆ ตอนปีนกำแพงนึงที่มันเปียก ผมรู้สึกว่ามันลื่นจริงๆ

-//-ฝันแบบนี้หมายความว่ายังไงเหรอครับ-//- ขอบคุณครับ

2. หินลับใจ

หินลับใจ Active Member

คิดสิ่งใดไว้ ต้องพยายามมีมานะอดทน จึงจะสำเร็จ