ฝันดีหลายวัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย aegmanmu, 9 กุมภาพันธ์ 2015.

1. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    วันที่ 6 ก.พ. 58
    ฝันว่าพบพระพุทธเจ้า และกำลังจะถามเรื่องที่สงสัย ( สมุนไพร) พระองค์ทรงพูดดังเข้าในจิตว่า เรารู้แล้วว่าท่านจะถามอะไร ผมก็ตกใจ พระองค์ทรงทราบได้ไง....
    วันที่ 7 ก.พ. 58
    ฝันว่าไปสถานที่แห่งนึงและก็มีรูปปั้นพระแม่อุมาเทวีอยู่ สักพักรูปปั้นก็พูดได้และขยับตัวและพูดว่า มาหาแม่นี้สิลูก แล้วพระพิฆเนศปางเด็กไม่รู้มาจากไหนก็วิ่งเข้าไปนอนตัก ส่วนผมก็นอนตักฝั่งซ้ายของพระแม่
    เรียกผมว่าลูกและพระแม่อุมาเทวีก็บอกคาถานึงกับผมแต่ผมจำไม่ได้ คาถานี้ภาวนาแล้วเวลาจะทำอะไรดีหมดไม่มีอุปสรรค พอตื่นมาก็จำไม่ได้ ไม่แน่ใจว่า ฐาธีระ ไรสักอย่าง
    วันที่ 8 ก.พ. 58
    ฝันถึงบ้านหลังนึงติดกับแม่น้ำ และสอบถามคนที่อยู่บ้านนี้ เขาบอกว่าปีก่อนน้ำท่วมก็เกือบเข้าบ้านแต่ก็ยังดีที่ไม่ท่วมถึงขีดสุด น้ำเลยไม่เข้าบ้าน จากนั้นผมก็เดินไปที่แม่น้ำ ตรงริมน้ำมีลานสีขาว ตรงกลางมีรูปวงกลมแฉกปิดดวงแก้วยักษ์ และมีคนรอทำพิธี และปรากฏน้ำพุกลางแม่น้ำพวยพุ่งขึ้นมา

ใครมีความเห็นว่าไงตีได้บอกด้วยนะครับ

2. ้High grade

้High grade เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันดีมากมากค่ะ

3. aegmanmu

แปลความยากมาก

4. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    รออ.sam มาทาย อิอิ แต่ฝันดีเป็นมงคลแบบนี้ น่าจะเกิดจากฤทธิ์เทวดาประจำตัวท่านพาไปเที่ยว เพราะถูกใจกะบุญที่น้องเอกทำบ่อยๆ เพราะพี่ก็ชอบฝันดีบ่อยๆ ยิ่งทำบุญครบทั้ง3อย่าง ทำทาน สวดมน ภาวนานั่งสมาธิ ฝันดีตลอด ชีวิตมีความสุขตามอัตภาพนะคะ มีแต่คนเมตตาตลอด แต่หวยยังเฉียดเหมือนเดิม555

5. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ก็สวดมนต์ทุกวันแล้วกัน

6. aegmanmu

ผมว่าจริงครับ ตั้งแต่ต้นปีมีคนให้ของมงคลตลอดจนถึงปัจจุบันนี้เลย

7. aegmanmu

ครับผมรับทราบครับ