ตั้งกระทู้ขอบคุณครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย วสินทร์, 16 มกราคม 2012.

1. วสินทร์

วสินทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2007
    เนื่องจากผมเปิดเจอผู้ที่ให้เลขเด็ด 544 (ให้ตรงๆเลย) ถึงผมจะไม่ถูกล๊อตเตอรี่ แต่ก็ทำให้คนอื่นถูกครับ (ผมหากระทู้ที่ให้เลขนี้ไว้ไม่เจอ) ขอบคุณครับ มีตังค์ใช้แล้ว ส่วนนึงจะแบ่งไปทำบุญ แล้วก็เตรียมเรื่องงานแต่งครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

2. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณด้วยค่ะ หากระทู้ไม่เจอเหมือนกัน เงินส่วนหนึ่งจะแบ่งไปทำบุญค่ะ ขอบคุณมากๆ ถูกไม่เยอะ แต่ก็ไม่น้อยเกินไป

3. tontan759

tontan759 เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ผมก็พยายามหาอยู่เหมือนกัน แต่ม่ะเจอ ยินดีด้วยคัฟที่มีโชค ผมดิไม่มีโชคเอาซะเลย เมมใส่โทรศัพท์ไว้ ว่าจะซื้อก็ม่ะได้ซื้อ ซื้อแต่ 443 สองตัวไปซื้อ 17 ดวงจู๋อ่ะคัฟ แต่จำได้ว่ามาเปิดเจอก็เลยก็มาตามหาเผื่อคราวหน้าจะได้ลองเสี่ยงใหม่ แต่ไม่เจอซะงั้น จำได้มั้ยคัฟว่าเขาใช้ชื่อสมาชิกว่าไร ถ้าจำได้รบกวนตอบผมหน่อยนะ ขอบคุณคัฟ

4. pagorn

pagorn เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2010
    เมื่อเช้าก็เห็นค่ะ...ไม่ได้ซื้อหรอกค่ะ แต่จะมาแสดงความยินดีกับท่านที่ถูกด้วยค่ะ..:cool:

5. pagorn

pagorn เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2010
    สงสัยเวปมาสเตอร์เอาไปซ่อนแร่ะ..กลัวเวปรวนอีกหรือจ๊ะ...แบบว่าผิดคอนเซปเวปเค๊าหนะอ่ะอ่ะ...^_^

6. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ไม่ผิดหรอกครับ เขาใช้ชื่อว่า MEJITO544 ประมาณนี้นะครับ หากจำไม่ผิด
    ดีใจกับผู้ที่มีโชค เสียใจต่อผู้ไร้โชค
    โมทนาสาธุ
    ขอให้เจริญในธรรม และมีเมตตา

7. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีกับท่านที่โชคดีนะคะ
    ...เพราะเหตุมี ผลจึงมี....