ช่วยด้วยค่ะ ฝันว่าฟันหน้าบนหลุด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย กลัวมาก, 20 ธันวาคม 2019.

1. กลัวมาก

กลัวมาก สมาชิกใหม่

20 ธันวาคม 2019
    ฝันว่าจู่ๆ ฟันหน้าบน(ฟันกระต่าย)ซี่นึงหลุดค่ะ หลุดออกมาเลือดเยอะมาก ที่มันหลุดเพราะมีฟันคุดดันออกมา ฟันคุดมันเล็กกว่าฟันที่หลุดออกมาค่ะ เราพยายามยัดฟันซี่ที่หลุดกลับเข้าไปแต่ไม่ได้ผล
    แล้วในฝันเราก็จะไปเที่ยวค่ะ เราเพิ่งนึกได้ว่าฟันหลุดตอนจะขึ้นรถ เลยบอกแม่จะไปคลินิก แล้วก็ตื่นเลยค่ะ
    ตื่นเวลาประมาณ7.30น. ค่ะ

ตื่นมาก็เครียดวิตกจริตว่าญาติจะเสียเลยค่ะ ยิ่งฟันหน้าบนที่เห็นชัดที่สุดด้วย
    เราเคยฝันว่าฟันกรามบนหลุด3ซี่ติดๆกัน ต่อมาน้องชายย่าเราก็เสีย อีก3วันถัดมาปู่ก็เสีย
    พอมีทางแก้ไหมคะ?

เป็นหญิง เกิดเวลา 8.30 น. วันพฤหัสบดี แรม13ค่ำ เดือน5 ปี2538 ปีกุนค่ะ

2. ariyachon

ariyachon Active Member

22 ธันวาคม 2018
    สวดคาถายันทุน เพื่อพลิกฝันให้ร้ายกลายเป็นดี
    แล้วต่อชะตาด้วย คาถาอุณหิส

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ธันวาคม 2019
  3. ariyachon

ariyachon Active Member

22 ธันวาคม 2018
    สำรวจรอบบ้านว่า
    ประตูหน้าต่าง ที่บริเวณข้อพับ
    เคยมีสัตว์ประเภทจิ้งจกตุ๊กแกถูกหนีบตายสยองไหม
    ถ้ามีก็แสดงว่าภายในสามเดือนคุณจะได้ข่าวญาติเสีย

4. กลัวมาก

คิดว่าไม่มีนะคะ ช่วงนี้อากาศหนาวมาก ไม่มีจิ้งจกหรือตัวอะไรออกมาหรอกค่ะ

5. กลัวมาก

คือ ตอนนี้ก็เลยเวลาตื่นนอนไปหลายชั่วโมงแล้วค่ะ สวดยันทุน+อุณหิส จะทันไหมคะ
    เราสวดยันทุนจำนวนรอบเท่าอายุเรา+1ตอนหลังตื่นนอนประมาณ3-4ชม.(ตั้งแต่ตื่นก็หาข้อมูลแบบกลัวมากค่ะ)หลังจากหาข้อมูลในเน็ต สวดบนเตียงเลยค่ะ