จัดทอดผ้าป่าการกุศล

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย nanbatakeshi, 5 สิงหาคม 2024 at 21:13.

1. nanbatakeshi

nanbatakeshi เป็นที่รู้จักกันดี

2. nanbatakeshi

nanbatakeshi เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาบุญสาธุทุกบุญบุญทุกบาทสตางค์ทอดผ้าป่าทุกบุญทุกท่านทุกรูปบุญสังฆทานบุญช่วยงานกลุ่มท่านอาจารย์ทั้งหมดกรรมฐานมโนมยิทธิวิปัสสนาญาณทุกวันตลอดเวลาคับบุญงานสาธารณประโยชน์ทั้งหมดและพระอริยบุคคลครับโมทนาบุญสาธุทุกบุญพระนิพพานบุญสร้างสมเด็จองค์ปฐมทั้งหมดบุญสถานอมตะธรรมทั้งหมดพระสงฆ์ทุกรูปขอให้ผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้สำเร็จพระอรหัตตผลขั้นสูงสุดชาตินี้และขอให้ผมมีอายุยืนเป็นอมตะเช่นพระนิพพานทุกรูปตลอดไปตลอดกาลตราบจนกระผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้คับสำเร็จปฐมฌาน-อภิญญาผลสมาบัติ-อรหัตตผลขั้นสูงสุด-สำเร็จอภิญญาผลนิโรธสมาบัติ(สัญญาเวทยิตนิโรธ)ทั้งหมดในชาตินี้ทั้งหมดทุกขั้นคับโมทนาบุญกฐินสามัคคีพระทุกรํปพระนิพพานทั้งหมดคับโมทนาบุญทั้งหมดทุกรํปคับอุทิศให่เจ้ากรรมนายเวรทั้งหมดทำบุญทอดกฐินสร้างสมเด็จองค์ปฐมคับ