คืนนั้นไม่เคยลืม

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย vacharaphol, 13 เมษายน 2006.

1. vacharaphol

vacharaphol เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อประมาณปลายปีที่ผ่านมาผมจะจบการศึกษาในระดับปริญญาตรีแห่งหนึ่งผมได้ไปเอาวิทยานิพนธ์ที่บ้านเพื่อนขอไม่บอกแล้วกันว่าที่ไหน ก็คือว่าผมไปเอารายงานที่บ้าน นั่งแท็กซี่ไปบ้านมันอยู่หลังหมู่บ้าน ต้องนั่งรถเข้าอีกจังหวะเวลานั่นประมาณแค่ 23.00เองนะบ้านเป็นบ้านเก่าๆ เพื่อนผมมันอาบนำอยู่ก็เลยบอกมันว่ามาเอารายงานแต่ว่าลืมบอกผมโทรมาบอกมันก่อนแล้ว เลยมาเอามันบอกว่าอยู่บนโต๊ะในห้องผมก็เลยเดินไปเอาในห้องเสร็จแล้วก็เลยกลับ พอดีบอกแท็กซี่ให้จอดรอก่อนเสร็จก็นั่งรถกลับบ้านพอตอนเช้าผมก็บอกเพื่อนรายงานวิทยานิพนธ์ส่งแล้วอาจารย์ตรวจเรียบร้อยแล้วนะเพื่อน เมื่อคืนพูดว่าไปเอารายงานได้ไง เมื่อคืนมันไม่อยู่บ้านมันบอกว่าไปงานแต่งงานพี่สาวที่ต่างจังหวัดเพิ่งกลับมาตอน 07.00น.นี่เองยังไม่ได้นอนเลยนะผมตกใจมากเลยที่เมื่อคืนไปเอารายงานกับใครที่บ้านมันเพราะมันบอกวาไม่อยู่แล้วใครที่บอกว่ารายงานอยู่บนโต๊ะ <!---

[​IMG]<b>ฝากข่าว จากเว็บน่ารัก หน่อย ด่วนจี๋เลย !!! ใครที่คิดว่า วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2549 ว่างตอนเย็นๆ ละก้อ... มีบัตรชมภาพยนตร์ Bigmama 2 รอบพิเศษ ให้ลุ้นกัน 10 รางวัลๆ ละ 2 ใบ Click !!<b>[​IMG]
    -->

2. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    เดาว่าก็น่าจะเป็นสิ่งที่เราคิดกันนั่นล่ะครับ อิ ๆ