ขอเชิญร่วมทอดกฐิน3จังหวัดใต้108วัดและทอดกฐินวัดหลวงพ่อฤาษี

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย lotte, 1 พฤศจิกายน 2005.

1. lotte

lotte เป็นที่รู้จักกันดี

บอกบุญทอดกฐิน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้

ITV แจ้งข่าวสาธุชนทั่วประเทศวบรวมปัจจัยเพื่อทอดกฐินกับผ้าป่า 108 วัด ให้ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ จะออกITVระดมปัจจัยทุกวันจนถึงวันศุกร์นี้ (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ) โดยมหาเถรสมาคมเป็นผู้ดำเนินการ อย่าลืมติดตามทาง ITV นะครับ สามารถโอนเงินเข้าบ/ช โดยตรงที่
    ชื่อบ/ช--ร่วมทอดกระฐินใน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้
    ธ.กรุงไทย
    สาขา ตลาดน้อย
    เลขที่ 154-0-00846-0

โมทนาบุญด้วยครับ

ขอเชิญร่วมทำบุญทอดกฐินสามัคคี
    กรุงเทพ