ขอรบกวนช่วยทำนายฝันให้หน่อยนะคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย tananya 1011, 25 กันยายน 2018.

1. tananya 1011

tananya 1011 สมาชิกใหม่

ฝันเมื่อใกล้สว่างค่ะ ฝันว่าเคี้ยวอะไรซักอย่างแล้วเศษฟันกรามหลุดออกมา จากนั้นก็ดึงออกมาปรากฎว่าฟันกรามด้านบนซ้ายหลุดออกมาหลายซี่เกือบถึงเขี้ยวด้านหน้าเลยค่ะ ลักษณะเหมือนเหงือกเน่าแล้วฟันหลุดออกมาหมดแต่ไม่มีเลือดค่ะ

2. รัศมีสุริยา

รัศมีสุริยา สมาชิก

ระวังญาติผู้ใหญ่ข้างพ่อหรือบางที่ก็บุพการีจะประสพอุบัติเหตุเจ็บป่วยหนักมากๆควรทำบุญตักบาตรพระ 3 รูปกรวดน้ำให้เจ้ากรรมนายเวรพ่อเกิดแม่เกิดครับ

3. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

หลังจากนี่ระวังเรื่องญาติสนิท จะเจ็บจะไข้ หรือเสียนะครับ ฝันไม่ค่อยดี...