ขอปิดกระทู้(การจัดส่ง"พระธาตุนิมิตพระแม่กวนอิม" 30 ท่าน)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย jarawoot, 27 พฤศจิกายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. oat21

oat21 Active Member

ผมส่งไปอาจช้าหน่อยนะครับประมาณวันที่หก
    เพราะส่งตอนนั้นไปรษณีย์เขาไม่รับ
    ไงก็อนุโมทนานะครับบุญกุศลในครั้งนี้

2. atfirst

atfirst เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2011
    เข้ามารอรายชื่อครับ ยังไม่ได้รับเช่นกัน^^

3. ernggame

ernggame Active Member

ได้รับพระธาตุนิมิตพระแม่กวนอิมแล้วครับ
    ขอขอบคุณ และขออนุโมทนาบุญครับ<!-- google_ad_section_end -->

4. kratair

kratair เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    มาไม่ทันหวังว่าครั้งหน้าคงพอมีโอกาส โมทนาบุญกับผู้ให้และผู้รับทุกท่านค่ะ

5. jarawoot

jarawoot เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งวันศุกร์ ที่ 9 ธันวาคม 54<O:p</O:p
    คุณสมนึก เพชรดาวงศ์ กทม.<O:p</O:p
    คุณวรภาษณ์ วงษ์จำปา จ.นครพนม<O:p</O:p
    คุณธวัช สุขสถิต จ.สกลนคร<O:p</O:p
    คุณลำดับที่ 19 (ลืมชื่อ)<O:p</O:p
    คุณพิเชษ จันทร์ จ.ชลบุรี<O:p</O:p
    คุณวิทูร อุดมสารกิตติกุล จ.ระยอง<O:p</O:p
    คุณธรรมปพน บุญทัน จ.ขอนแก่น<O:p</O:p
    คุณวิษชนันท์ ตัณฑสุริยะ กทม.<O:p</O:p
    คุณอภินันท์ เพ็ญพาณิชย์ กทม.<O:p</O:p
    คุณกาญจนา ขนุนทอง จ.สมุทรสงคราม<O:p</O:p
    คุณเรวัตร หนองใหญ่ จ.ชลบุรี<O:p</O:p
    คุณคุณธัญวา ฉิมประคอง จ.นครศรีฯ<O:p></O:p>
    <O:p</O:p
    ส่งวันพฤหัสบดี ที่ 15 ธันวาคม 54<O:p</O:p
    คุณชาญวิศ วินทสิริ จ.อุบลฯ<O:p</O:p
    คุณนวลพรรณ ชัยมศิลป์ จ.สงขลา<O:p</O:p
    คุณกิตติคุณ บุญชู จ.ชลบุรี<O:p</O:p
    คุณนิรันดร์ วินทสิริ จ.ร้อยเอ็ด<O:p</O:p
    <O:p</O:p

ส่งวันศุกร์ ที่ 16 ธันวาคม 54<O:p</O:p
    คุณจิรภัทร ศรีปัญญา จ.ขอนแก่น<O:p</O:p
    คุณจักรวัฒน์ ตันติราศักดิ์ จ.เชียงใหม่<O:p</O:p

6. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    วันนี้ได้รับ แล้วนะครับ ขอบคุณและอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

7. ธัญวา

ธัญวา เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับ แล้วครับ ขอบคุณและอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

8. atfirst

ผมอภินันท์ครับ ที่ท่านส่งให้เมื่อวันที่9
    คาดว่าซองผมคงตกหล่นแน่เลยครับ ซึ่งวันนี้ก็ยังไม่ได้รับเลยครับผม
    รบกวนท่านผู้แจกพิจารณาให้ทีครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ธันวาคม 2011
  9. นอบิเล่ย์

นอบิเล่ย์ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระธาตุนิมิตพระแม่กวนอิมแล้วค่ะ
    ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญค่ะ

10. atfirst

วันนี้ก็ยังไม่มีซองมาเลยครับผม T^T

11. narong_

narong_ สมาชิก

13 พฤษภาคม 2010
    ตอนนี้ยังพอมีพระธาตุเทพนิมิตรของพระแม่กวนอิมอยู่บ้างไหมครับ พอดีกำลังมาเจอกระทู้นี้ครับ

12. atfirst

จนถึงวันนี้ซองของผมก็ยังไม่ได้ครับ
    ซองผมคงตกหล่นไปแล้วครับ
    แต่ไม่เป็นไรครับ ขออนุโมทนาบุญกับท่านผู้แจกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

13. Kosoki

Kosoki เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอรับไว้บูชาด้วยครับ นายปฏิพันธ์ วัชรพันธุ์ 80 ซอย จรัญสนิทวงศ์ 86/2 ถนน จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางพลัด เขตบางอ้อ
    กทม. 10300

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้