[IMG] ทานข้าวแช่...ชื่นใจ คลายร้อนเจ้าค่ะ ^_^ นกขอกราบขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำ ที่เปี่ยมไปด้วยความเมตตา และความจริงใจ ที่ล้ำค่ายิ่งนักค่ะ สาธุ ^_^
สวัสดีค่ะกัลยาณมิตรทุกท่าน วี นิมนต์ พระคุณเจ้ามาฉันภัตตาหารเพลที่บ้านพัก อนุโมทนาบุญด้วยกันนะค่ะ และแผ่ผลบุญนั้นให้เทวดาคุ้มครองเวบพลังจิตด้วย
[IMG] ขอบพระคุณพี่อริยบตรกับคำอวยพรด้วยค่ะ หนูหมั่นท่องคาถาเงินล้านเป็นประจำค่ะ เพื่อที่กิจการจะได้เจริญรุ่งเรือง และจะได้ทำบุญได้อย่างต่อเนื่องโดยไม่มีติดขัดอีกเลย เป็นการบำรุงพระพุทธศาสนาไปด้วยอีกทาง ขอบคุณพี่มากค่ะ