ออ....ลุงนู๋เข้าใจแล้วว่าในห้องแอมหมายถึงตรงไหนไม่ต้องส่งลิงค์มาแล้วนู๋ get (เข้าใจ) แล้วคะไปก่อนนะลุงราตรีสวัสดีคะ
ในห้องแอมมะเห็นมีอะลุงแอบไปบ้านชาวบ้านเขาแล้วหาไม่เจออีก..อิอิ ลุงส่งมาให้นู๋หายกว่ามั้ง..ลุงลืมรัยป่าวอะ
สวัสดีตอนบ่ายค่ะ 13.00น จะไปร่วมขบวนแห่พระ(หลวงพ่อตะเคียนพันปี) รอบเมืองมหาชัย สะสมบุญไว้ค่ะ เวลาเหลือน้อยลงทุกวัน อนุโมทนาบุญนะค่ะ เตรียม สร้างทางชอบไว้ หวังกุศล ตัว ส่งเสริมผล เพิ่มให้ ก่อน แต่มฤตยูดล เผล็จชีพ เทียวนา ตาย แต่กาย ชื่อยั่ง ชั่วฟ้่่าิดินสลาย [IMG]
[IMG] วันเสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมา นกได้ไปใส่บาตร ทำบังสกุล ทอดผ้าป่า ถวายสังฆทาน ทานมังสวิรัติ เจริญพุทธมนต์ เจริญจิตภาวนา ณ อาคารอริยสัจสี่ สำนักปู่สวรรค์ ขอยกบุญทั้งหมดให้กัลณธรรมค่ะ สาธุ ^_^