ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยค่ะ วันนี้เปิดร้านขายเสื้อผ้าวันแรก ขอพี่อริยบุตรช่วยอวยพรให้ขายดีด้วยค่ะ พรใดอันประเสริฐจากกัลยาณมิตร ขอรับพรนั้นค่ะ สาธุ [IMG]
คุณลุงลงเลยนะคะ เพราะหนูภูมิธรรมไม่ถึง จะอิหลักอิเหลื่อเวลามีคนถามเติมน่ะค่ะ เดี๋ยวหนูพาลออกผีทะเลเข้าใส่ จะเกิดเหตุอันตรายเป็นหลายหน ๕๕๕
ดีๆๆคะลุงที่นี้ฝนตกมาหลายวันแหละน้ำจะท่วมเกาะป่าวก็ไม่รู้555555555แด้วถ้าน้ำที่นี้มันมากแด้วจะอ้าวไปฝากลุงนะ55555
ใช่ค่ะพี่ วันนี้ได้ฝึกค่ะ ไปกับพี่สาว แต่ไม่ผ่านทั้งคู่เลย วันนี้ฝึกกับอาจารย์ปราโมทย์ ณ ระนองค่ะ และมีเรื่องแปลกๆ เป็นที่น่ายินดีด้วยค่ะ
[IMG] ค่ำคืนนี้ฝนตกอากาศเย็นพอสมควร.นอนห่มผ้าหนาๆนะค่ะ เดี๋ยวจะไม่สบาย..ขอให้หลับเป็นสุข.ตื่นเป็นสุขค่ะกัลยาณมิตร