อนุโมทนาจ้ะ [IMG] สวัสดีวันพระและวันหยุดค่ะ ไปทำบุญถวายเพลพระคุณเจ้า ที่วัดป้อมฯมาและช่วยทำความสะอาดรอบๆศาลาและเปลี่ยน ดอกบัวที่สำนักงานเจ้าคณะอำเภอเมือง แบ่งบุญให้ทุกคนค่ะ
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=9MPJJ5InAzU"][/ame] [ame="http://www.youtube.com/watch?v=FnjBk3NFjJk"]YouTube- ?????[/ame]