ไม่หัวเราะหรอกค่ะ คนเราก็จะสำเร็จได้เกิดจากความล้มเหลวค่ะ "ความสำเร็จใดไม่เกิดจากความล้มเหลวนั้นไม่มี" "คนที่ไม่มีความล้มเหลวเลยแม้ซักครั้งแสดงว่าผู้นั้นไม่ได้ทำอะไรเลย"
แต่ก่อน ติงไปบ้านเพื่อนๆ เขาคุยกันเรื่องสีบ้านติงก็งง คิดว่าเขาไม่ให้ติงเห็นหรือเปล่า แต่นี่เป็นคุณพี่ คงไม่ปิดติงแน่ๆ เป็นเพราะอะไรนะคะ
แปลกนะคะคุณพี่ ติงเข้ามาดูบ้านคุณพี่ในชื่อติงติง ไม่เห็นอะไรเลยค่ะ ต้องใช้ชื่อท่านอื่นเข้ามาดู จึงเห็นว่าบ้านคุณพี่สีหวาน สวยมากๆ
^ ^~ เข้าไปที่แผงควบคุมส่วนตัวแล้ว พอเข้าไปแล้วจะอยู่ด้านซ้ายหัวข้อใหญ่เขียน your profile(อยู่บนสุดใกล้กับคำว่าแผงควบคุม) แล้วก็กดที่ Customize Profile แล้วก็เปลี่ยนสีตามใจชอบไม่ก้เอารูปลงค่ะ^ ^~
คุณพี่ไปที่ แผงควบคุมส่วนตัว แล้วไปที่ Customize Profile แล้วก็แต่งตามใจชอบนะ อย่าลืม เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยนนะคะ ขอให้สนุกกับการทาสีบ้านนะคะ
คุณพี่จะแต่งบ้านเหรอคะ ติงเคยแต่ง 2 ครั้งแล้วต้องเปลี่ยนกลับเหมือนเดิม ตาลายค่ะ(ห้ามคุณพี่วิจารณ์นะคะ เดี๋ยวมีงอน รูปจะมารกบ้านคุณพี่อีก+555)