ภาพถ่ายห้องพระคุณพี่มีภาพเป็นดวงกลมๆเยอะเลย เหมือนที่เขาบอกว่าเป็นเทพยดา ที่ปรากฎในภาพถ่ายงานสำคัญๆเลยค่ะ
คริ คริ เก่งแบบนี้ ลูกศิษย์ใครน๊า (อย่าชมค่ะ ตัวลอย กรู่ไม่กลับนะ จะบอกให้)(sing)วันนี้อารมณ์ดีค่ะ เดี๋ยวพอทุกข์ ก็มีที่ปรึกษาอย่าง อ.แหลม คอยให้กำลังใจ เอิ๊กๆๆๆ
ธรรมดาค่ะคุณลุง สุข ทุกข์ หมุนเวียนเปลี่ยนกันไป ทุกข์ตลอดก็ไม่ไหวเหมือนกันค่ะ ทุกสิ่งไม่เที่ยง แม่นก่อเจ้า คุณลุง555+(f)