จะไปอนุโมทนากระทู้คุณพี่นะคะ ติงดีใจมากๆ ที่ได้มีโอกาสรับใช้คุณพี่ หากคุณพี่มีอะไรให้ติงช่วย หากติงทำได้ ติงจะยินดีมากๆนะคะ
สวัสดีค่ะคุณพี่ ติงกราบขอบพระคุณที่คุณพี่ได้เมตตาให้กำลังใจมาโดยตลอดนะคะ สาเหตุมาจากจอค่ะ โชคดีจังเลย แต่วันนี้ติงเหนื่อยแล้ว พรุ่งนี้จะดูอีกทีค่ะ
คุณลุงคะ หนูเปนไรไม่รุอ่ะคะ มีรอยฟกช้ำเต็มตัวเลยอ่ะคะ มีรอยฝ่ามือประทับแดงจ้ำๆๆๆตามมือด้วยอะคะ พอเอามาเทียบดุก็ใหญ่กว่ามือตัวเอง ตื่นเช้ามาก็เจอ ห้องนอนก็ล็อก นะคะ เื่วลานอนก็นอนไม่ค่อยหลับ เวลากำัหลับสนิทๆมันเหมือนอะไรกระชากหลุดจากหัวตลอด นี่เปนมา3เดือนแล้วอ่ะคะ กลางวันยังเปนเลยอ่ะคะ