[IMG] สวัสดีค่ะน้องหนูแอ้... 3 วันที่ผ่านมานี้พี่หนูยุ่งมากค่ะ... เลยไม่ค่อยได้แวะมาเยี่ยม... ขอโทษด้วยนะคะ... แต่วันนี้มีเวลาเลยแวะมาทักทายค่ะ ^^
[IMG] แวะมา say good night ก้าบผม นอนหลับฝันดีด้วยนะ เมื่อกี้พยายาม upload ไฟล์จะส่งให้ใตรบางคน นั่งรอจนเหงือกแห้งใกล้จะเสร็จแล้วเนตดันเน่าซะงั้น หัวเราะทั้งน้ำตาเลย เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าลองใหม่อีกที ฟามพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น อิอิอิ
อ้าวยังจำกันได้ด้วยหรือครับ แต่แหมมีเหตุผล โกรธไม่ลงแล้วครับ ช่วงนี้ก็สบายดีครับ แต่เป็นสิวบ้างเล็กน้อย ฮอโมนแรงครับ แรงขับดันทางเพศสูง ตอนนี้เรียนอังกฤษกับฝรั่งเศสครับ เมื่อก่อนเคยตั้งใจจะเรียนเขมร แต่เปลี่ยนใจแล้วครับอิอิ พี่ก็สบายดีนะัครับ หลังจากที่สลบไป 555 + ปล.เรียนฝรั่งเศสเท่าไหร่จำอะไรไม่ค่อยได้ จำได้ดี แต่ bonjour กับ je tame ครับ
อิอิ แต่ว่าครั้งแรกที่ไปปั่นนะ ปั่นได้ 5 นาทีเกือบสลบเหมือดเดินออกจากห้องมาเยยอะ อิอิ แย้วคราวหลังลองใหม่มันก้ค่อยๆ ปั่นได้นานขึ้นเองแหละ นี่นี่เค้าจะอวด เค้าเคยปั่นทีเดียว 2 ชม.ติดเยยอะ ทำครั้งเดียวอยากรู้ว่าไหวป่าว แบบว่าช่วงนั้นเฟิรม์จัด แต่ตอนนี้ย้วยจัด คิก.....คิก
มะก่องก้ไปเล่นฟิตเนสนะ แต่ตอนนี้ไม่มีโอกาสไปเลยอะ เค้าชอบไปปั่น bike ประกอบเพงอะ มันส์ดี ^^ อย่างอื่นก้เล่ง โยคะ boxing อารัยนะที่มันเตะๆ ต่อยๆ อะ เล่นเสร็จก้ไปซาวน่าต่อ อะบาย...........
[IMG] สวัสดีค่ะ ติงไม่ได้เข้าเว็บ 3 วัน ไปเข้าเพียรที่ภูสูงมาค่ะ เอาบุญมาฝากนะคะ รักษาศีล 8 สวดมนต์ ภาวนา งดทานอาหาร ทานแต่ปานะและน้ำ ไม่พูด ไม่อาบน้ำชำระร่างกาย ไม่ล้างหน้าแปรงฟัน ทำบุญตักบาตร ทำความสะอาดวัด ตักน้ำเข้าห้องน้ำ ถวายปัจจัยชำระหนี้สงฆ์