อ้าวๆๆ ทำมาเป็นแช่งคนอื่นระวังเข้าตัวแล้วกันนะ หุหุหุ แต่จริงๆ แล้วเพิ่งบอกกะปุ๊กก้าไปนะว่า การมีคู่ไม่ใช่ว่าจะอยู่ด้วยกันตลอดไปซะที่ไหน มันก็แค่ชั่วคราวแล้วก็ต้องจากกัน ไม่จากเป็นก็จากตายนั่นแหล่ะ
วันแรก ๆ ไป ไม่ค่อยได้กินข้าวเลยนะ มันจืด ๆ เลี่ยน ๆ พอเข้าวันที่ 3-4 ชักปรับตัวได้แล้วแหละ..เริ่มไม่ค่อยยั้งแล้ว..^___^..
นั่นแหล่ะไม่มีเวลาให้กันเลยเป็นแบบนี้ ไม่เป็นไรหาใหม่ๆ ถ้าไม่มีเดี๋ยวไปจองหมู่บ้านคนโสดกัน รวมตัวกันเยอะๆ หุหุหุ
คณะผู้แทนการค้าไทยไปกันหลายคน แต่แก็งค์เรารวมตัวไปกัน 6 คน คนละบริษัทนะ บริษัทเราส่งตัวแทนคนเดียวอ่ะ..
เจงยังถ่ายภาพได้ไม่สวยหรอก ภาพยังไม่ค่อยชัดเลย ใจร้อนน่ะ..มือไม่ค่อยนิ่ง ขนาดเป็นคนที่ไม่กลัวความสูงนะ พอเจอตึกที่นี่ เล่นเอาใจแกว่งเหมือนกัน..อิ..อิ.. แต่ว่าความสนุกยังไม่จบง่าย ๆ นะ ยังมีต่ออีก ต้องติดตามต่อไปจ๊ะ..
วันนี้ไม่ได้เข้า office จ๊ะ..แต่ก็ให้ forward mail มาตอบที่บ้านแทน ขอพักต่ออีกสักวัน รู้สึกไม่ค่อยจะดีอ่ะ..
http://palungjit.org/threads/ขอเชิญร่วมประมูลวัตถุมงคล-เบี้ยแก้กายสิทธิ์-หลวงปู่สรวง-เพื่องานบุญ-วัดป่าสุวัณโณ.210542/
แนะนำกระทู้เด็ดของเค้าเองแหละ..555+ http://palungjit.org/threads/7-วันที่เซี่ยงไฮ้-เจออะไรมาบ้าง.210537/
เจงน่ะ!! ยังไม่เก่งอ่ะจ้า..แต่คนเก่งกว่าเค้าส่ง program นี้มาให้แหละ ใช้ program "Photo Scape" ทำจ้า..ลอง search หาใน google ดูก็ได้ แล้วก็ down load มาใช้ได้เลย