บ้านผีสิง เหมือนงานวัดอ่ะจ้า เคยจิ เ็ห็นในกระจกทุกวันเลย กิกิ .. เอ หรือว่าเทอเป็นผีทาเล เ่ด่วจับไปส่งร้าน ทำต้มยำทะเล เลย ฮ่าๆ เราลงรูปในอัลบั้มระน้า แวะไปชมได้ ขอตัวไปบรรทมก่อน ตีห้าระ ไม่หวายยยยยยยย ง่วงงงงงงงงงง ค่า บะเบยจ้า บุญรักษานะ โจโจ้
ดีจ้า เป็นไงเอ่ย .. วันนี้เราไปเที่ยวบ้านผีมาล่ะ สนุกมากเลย ไปเล่นบ้านผี ๆๆ นอนโลงผี ป้อนเลือดผีัหัวขาด ปาเป้าผี ฯลฯ มากิกิ
สวัสดีวันพระด้วยคนครับน้องโจอี้ ท่องเที่ยวสบายใจเลยนะน้องเรา ... เหอๆ รักษาสุขภาพด้วยนะน้อง ... อย่าหักโหม...^^ ------------------------------------------------------------------ พระสิวลี ...ของพี่ีที่มีเกศาท่านเยอะ ๆ ใช้ดีจริง ๆ อ่ะโจ .... เงินไ่ม่มีขาดกระเป๋าเลย เหมือนจะช้อตหนัก ก็ทุเลา เบาบาง ... สุดยอด สุโค่ยยยยยยยยยย
สวัสดีวันพระค่ะพี่ปลา.. วันนี้นั่งกรรมฐาน ไม่ทราบว่าเป็นวันพระ... กำลังจะเริ่มปฏิบัติ กลิ่นเน่ามาเลยคะ เลยต้องบอกให้เขาอนุโมทนา แต่กลิ่นก็ยังไม่ไป เลยบอกให้เขาพิจารณาตัวเองว่าสังขารไม่มีแล้วนะ ฯลฯ หลังจากปฏิบัติเสร็จแล้ว แผ่เมตตาเขาก็กราบแล้ว ก็ไปคะ...