เพื่อน ๆ ท่านใดมีพระเครื่องหรือพระบูชา เครื่องรางของขลัง หรือ ต้องการร่วมทำบุญบูชาพระเพื่อนำปัจจัยที่ได้ไปบูรณะวัดป่าสุวัณโณ จ.ชัยภูมิ ขอเชิญเพื่อน ๆ ร่วมแรงร่วมใจเพื่อช่วยกันทำบุญใหญ่ในครั้งนี้นะคะ http://board.palungjit.com/f105/ขம.ml#post2537660
อ๋อ มะช่าย เรื่องดี ๆ อะ ถึงจะจั่วเข้าตัว ถ้าเรื่องชั่ว ๆ ปัดไปให้คนอื่นอะ 555+ แบบว่ารู้รักษาตัวรอดเป้งยอดคนอะ ^___^