ใครบอกว่าจะใช้มีดอ่ะ..เค้าใช้สายตาฆ่าคนรถต่างหาก..อิ..อิ.. ไปทำงานจ้า แต่ก็ฉวยโอกาส แล้วแต่จะเอื้ออำนวยต่อการเที่ยวขนาดไหน
ทั้งหนุก ทั้งเหนื่อยเลยอ่ะนะ แต่เจงว่าเหนื่อยมากกว่าอ่ะ.. เมื่อคืนจะฆ่าคนรถบริษัทฯ ทิ้งตั้งแต่สนามบินแล้ว มารับแต่หากันไม่เจอ..555+
เป็นคนเหนือจ้า แต่บ่อู้เมืองเน้อ อุตรดิตถ์อู้บ่เหมือนทางเจียงใหม่ เฮาอู้กำเมืองได้พ่องเพราะตอนอยู่เจียงใหม่เมทเฮามันเป็นคนเมืองทั้งคู่ คนเจียงใหม่กับลำปางปู้น มันอู้ข้ามหัวเฮาไปมา เฮาเลยอู้ได้ 555+