เธอ ว่างๆ ลองฟังlink นี้ดูนะยะ ชั้นขอบอกว่า ดีมากๆเลย ตั้งแต่ฟังมา มี2 อันที่ชั้นเคยบอกเธอหนะ .. เวิกสุดๆๆไปเลย .. ฟังให้จบนะยะ แล้วจะปลงชีวิตเหมือนชั้นนนนนนน ...http://audio.palungjit.com/f107/ทำจิตให้คงที่ไม่ยินดีไม่ยินร้าย-4296.html
18 ต.ค52 ทำบุญทอดกฐินที่วัดท่าซุง... 20 ต.ค ไปกราบ..ใส่บาตร..ทำบุญกับหลวงตามหาบัวมา...ท่านผิวขาวผ่องชื่นใจมากเลยค่ะ...กราบพระบรมสารีริกธาตุที่ขอนแก่นและที่วัดโพธิสมภรณ์อุดรธานี กราบหลวงพ่อพระใสที่หนองคายทำบุญหลายรายการด้วยกัน..ขอเพื่อนๆของแก้วได้โปรดอนุโมทนาด้วยกัน...ความสุขใดประโยชน์ใดที่จะพึงได้รับขอเพื่อนทุกคนจงได้รับเช่นเดียวกันเทอญ