ช่วงนี้ไม่ได้เที่ยวเลยล่ะ มีช่วงนึงเที่ยวตลอดเลย(มีคนนำเที่ยวอ่ะ หัวหน้าที่ทำงานชอบเที่ยวเลยพาเที่ยว) ขอให้มีวันหยุดเถอะ บางทีแค่เสาร์-อาทิตย์ก็ไปนะ เดี๋ยวนี้ไม่มีใครนำอ่ะเลยไม่ได้เที่ยวแล้วก็มีภาระด้วยเลยหยุดไว้ก่อน
สาธุจ๊ะ ขอให้ผลบุญนี้เสมอได้ทำด้วยตัวเองเช่นกันนะคะ คุณปลา แล้วกลับกรุงเทพฯ เมื่อไรล่ะคะ เดินทางปลอดภัยนะคะ
วันนี้ส่งหมวกที่ถักไปให้พระอาจารย์ไตรภพ ที่สถานปฏิบัติธรรมธุดงค์สถานป่าศิริสมบูรณ์ 20 ใบ อนุโมทนาบุญร่วมกันนะจ๊ะ [IMG] [IMG] [IMG]