มอร์นิ่งค่า พี่ปลา... ^^ http://palungjit.org/threads/การฝึกหัดจิตให้มีสติตลอด-หลวงปู่เทสก์.209548/#post2519495
ว่างๆขอเชิญแวะชม ทำบุญและร่วมอนุโมทนากับงานบุญใหม่ของพี่หนูนะ (เปิดกระทู้เมื่อวานนี้เอง) ขอเชิญร่วมสร้างพระอุปคุต หลวงปู่ทวด วัดนาอุดม อุบลฯ (รับของดีหลายครูบาอาจารย์)
เพื่อนปลา เป็นไงมั่งเอ่ย สบายดีไหม คิดถึงๆ เราเอาบุญมาฝากเน้อ วันอาทิตย์ไปทอดกฐินที่วัดอุตรดิตถ์ธรรมารามมาจ้ะ วัดสายหลวงปู่มั่น ดร.สนอง วรอุไรท่านไปร่วมบุญด้วยล่ะ เราถวายผ้าพระกฐิน(ผ้าฝ้ายขาว) +ปัจจัยร่วมบุญกฐิน ขอให้เพื่อนปลาได้บุญนี้ด้วยนะจ๊ะ