ขอโทษที่ตอบช้าค๊า....มั่วแต่เช็คเมลอยู่ ซองของที่วัดยังไม่ได้เลย แต่ถ้าจะทำก็ไม่ต้องใช่ซองก็ได้เนอะ หรือว่าจะฝากไปแจกล่ะจ๊ะ แล้วเมื่อไรล่ะเนี่ย จะทันมั้ยน๊า
แหม๋อยู่แค่นครนายกเองขับรถแป๊บเดียวก็ถึงแล้ว ไงก็ขับรถดีๆ นะเดินทางปลอดภัยไปทำบุญกับครอบครัวล่ะสิ อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุ สาธุ สาธุ ทำงานต่อเถอะบุษไปนอนก่อนนะคะ ฝันดีล่ะ [IMG]
สวัสดีค่ะ..ปลา ปีนี้มีคนมาบอกบุญแล้วเหมือนกันค่ะ แต่น้อยกว่าปีก่อน คงเป็นเพราะไม่ค่อยได้ไปเจอใครด้วยมั่งค่ะ กลับไปอ่านข้อความเก่าของปลา... เรื่องเบี้ยแก้อ่ะจ๊ะ จะให้ทำงัยนะ ?
ง่วงแระเหมือนกันอ่ะ เนี๊ยะถ้าคุณปลาทักมาช้ากว่านี้อีกนิดเดียวบุษออกไปแล้วนะ หุหุหุ แล้วคุณปลายังไม่นอนเหรอคะ พรุ่งนี้ทำงานป่าวล่ะ เอเคยเห็นแว๊บๆ คุณปลาเป็นคุณครูป่าวนะถ้าเป็นตอนนี้ปิดเทอมแล้วนี่เนาะ
ไม่ได้ชวนไปแค่อนุโมทนาบุญร่วมกันแค่นั้นจ๊ะ เพราะรถเต็มแล้วล่ะ แหะๆๆๆ ฝันดีนะพรุ่งนี้ตื่นสายได้ดีใจจัง [IMG]