เค้าเอารูปเดิมที่เคยส่งให้คุณปลาไปแปะที่หน้าบ้านพี่แอ๊ดเมื่อคืนอ่ะ..พี่แอ๊ดเค้าก็ต๊กกะจายเหมือนกันเยย..55555+
อ่านๆๆๆๆ .... เค้าบอกว่า.. ขออภัย ขณะนี้เว็บบอร์ดทำการปรับปรุงอยู่ เฉพาะเว็บบอร์ดเข้าไม่ได้ชั่วคราว ส่วนอื่นของเว็บยังเข้าได้ปกติ ติดตามความคืบหน้าได้ที่บอร์ดเสียงธรรม กิกิ ... งั้นเดี๋ยวรอเวปดีก่อนก็ได้เน๊อะ .. หิวลากไส้แล้ว.. ไปกินข้าวก่อนเน้อ
น่ากินหมดเลยอ่ะ เดี๋ยวนี้ได้กินบ่อยแหล่ะมีอาหารเหนือขายแถวบ้านด้วยล่ะ ถึงรสชาดไม่เหมือนที่บ้านแต่ก็พอได้อยู่นะ ขอบคุณค่ะ ฝันดีนะ [IMG]
สวัสดีค่ะ... ไม่รู้มาทันได้คุยกันหรือป่าว... อาหารเหนือที่เอามาฝาก... เห็นแล้วอยากกลับบ้านเลยค่ะ...ปลา ;aa21
สวัสดีค่ะ... ไม่รู้มาทันได้คุยกันหรือป่าว... อาหารเหนือที่เอามาฝาก... เห็นแล้วอยากกลับบ้านเลยค่ะ...ปลา
ของเค้าตกอะ ^^ [ame=http://www.youtube.com/watch?v=LDIg7_fGRMo]YouTube - MV- ความคิด Stamp 7thScence[/ame]
อ๋อ อังนี้ก้ใช่อีกอะ เจ้าของต้องเหนือกว่าหมาทุกประการอะู ^__^ มังก้เชื่อฟังดีนะ หมาตัวอื่นมะค่อยกล้ามาเห่ามังใกล้ ๆ หรอก อย่างมากก้เห่าอยู่อีกฝั่งถนนอะ