[ame=http://www.youtube.com/watch?v=SPHea8s7drE]YouTube - Trained Rottweiler Attacks Thugs www.K9-1.com[/ame]
ใช่แว้วเราก้ชอบไปกอดไปหอมลูกเราแบบนี้เหมือนกัน ^__^ เออใช่เจอมังขย้ำแน่ๆ อะ พี่ชายเคยพามังไปเดินเล่นมีคนเดินเฉียดเข้ามาใกล้ พี่มะทันระวังมันกาโดดไปกัดแต่ดีที่ยังติดโซ่อยู่ เชือกมังสั้นอะ แต่คนนั้นก้มันทะลักเยยอะ
คนนี้ชอบเล่งกะน้องหมาเหมือนปุ๊กก้าเยยอะ ชอบไปกอดรัดฟัดเหวี่ยงกะมันแบบนี้อะ [ame=http://www.youtube.com/watch?v=T_Q3EJ2tknI]YouTube - Moj Han !!![/ame]
เออ อยากเลี้ยงเหมือนกันอะ เด่วมะไหร่ได้เลี้ยงหมาจะเอาไปฝึกมั่ง แต่ถึงยังไม่ฝึกมันก้หวงเจ้าของอยุ่แย้วนะ
[ame=http://www.youtube.com/watch?v=ZayoZyNVa1g]YouTube - Russian SWAT dogs - Штурмовые собаки России[/ame]
หิวอยู่พอดีเลยจ๊ะ ..... ส่งรูปอาหารเหนือมาแค่รูปก็ทำเอาท้องพี่เอ๋ร้องซะแล้วเนี่ย .... ว่าจาลดความอ้วนพอดีไม่ต้องลดกัน แหะๆ ....
^____^ ตั้งกะเกิดมาเพิ่งรู้นะเนี่ย ว่าหมาดำน้ำเป้ง หมาน้อยเก่งกว่าปุ๊กก้าอีกอะ [ame=http://www.youtube.com/watch?v=RQ-rE9DvO7g]YouTube - AMAZING DOG DIVE DEEP 2[/ame]
เดี๋ยวก็โดนสาปซะเลยนี่ 55++ ปวดหัวตั้งแต่มะคืนถึงตอนนี้เลยอ่ะ .. หนักไปหน่อย ...กิกิ ..แต่เดี๋ยวออกไปส่งหลานสอบEng ก่อนน๊าาา .. เทคแคร์ๆๆๆจ้า