สวัสดีค่าพี่ปลา แต่ขอตัวไปอาบน้ำ สวดมนต์ก่อนนะคะ ^^ http://palungjit.org/threads/โครงการกฐินแสนกอง-ปี2552-ปีที่-4-a.195005/page-7 อนุโมทนาบุญร่วมกันคะ
ผมยี่สิบฝ่าๆครับ เป็นเพื่อนกันก็ได้ครับ คุณ 4 --> ยี่สิบฝ่า ๆ นี่ ฝ่าแนว 5 แล้วยังคับ ... อิอิ คับเป็นเพื่อนกันคับ
ตอนเกิดมาใหม่ๆพูดเขียนอ่านไทยได้ยัง มันก็แค่ภาษาฝรั่งเขียนมั่งพูดมั่งฟังมั่งเดี๋ยวมันก็ข้ามฝั่งไปเอง สู้เขาเอาป.โทมาฝากแม่
คากิคนงามมาแล้ว 555++ หลงตัวเองซะไม่มี ..กิกิ .. เราไม่อิจฉาปลาทูหรอก .. หุหุ เพราะเราเองก็สริดไปแอ่วมาเหมือนกันเจ้าคะ .. เนี๊ยเพิ่งฟื้นคืนชีพ ..นานๆได้ปลดปล่อยผีสักทีอ่ะนะ ..ฮาๆๆ++ วันนี้วันพระเกือบไม่ตื่นไปวัดแหนะ ..แต่ก็นะ ..ไปจนได้ .. ปลาสบายดีน๊าาาา
ทักทาย และ สวัสดีวันพระครับ...^_^ ขออานิสงส์ผลบุญ ช่วยหนุนส่งให้ สิ่งที่หวังเป็นดั่งคิด ทุกประการนะครับ