สวัสดีค่ะพี่ปลา แมวของบัว มีแต่แมวหนุ่มๆ มาป้วนเปี้ยน เลยตั้งค่าตัวซะเลย ขำ..ขำ.. สงสัยตอนนี้ไปจับปลากันอยู่ มีงานหมั้นเมื่อไหร่ เด๋วมีส่งการ์ดเชิญ ฮี่..ฮี่...^^
สวัสดียามสายๆครับผม หนาวแล้วครับ แถบนอกๆอย่างแถวบ้านผมก็เป็นฤดูหนาวแล้ว ถ้าในเมืองก็อาจจะยัง อีกไม่กี่วันก้ออกพรรษาแล้วครับผม ไม่รู้ว่าหลวงพ่อประสิทธิ์ท่านจะกลับขึ้นมารึยัง [IMG]
สวัสดียามเช้าเช่นกันค่ะ ดูคลึ้มๆ นะคะวันนี้(ยังไม่ได้ออกไปดูข้างนอกเลย แต่มันคลึ้ม) ฝากฟังเพลงลาวคำหอมกระทู้นี้ด้วยนะ ฟังแล้วเย็นๆ ผ่อนคลายดี [IMG] มณฑาทิพย์ ดอกไม้สวรรค์