สวัสดีค่ะ คุณปลาค่ะ ขออภัยค่ะที่ส่งช้า เพิ่งส่งไปเมื่อวานนี้เองค่ะ แบบ EMS มีพระของขวัญและพระบรมสารีริกธาตุ สำหรับคุณปลาด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำอวยพรค่ะ บุญรักษานะคะ น้ำใส
สวัสดีค่ะ คุณปลาค่ะ ขออภัยค่ะที่ส่งช้า เพิ่งส่งไปเมื่อวานนี้เองค่ะ แบบ EMS มีพระของขวัญและพระบรมสารีริกธาตุ สำหรับคุณปลาด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำอวยพรค่ะ บุญรักษานะคะ น้ำใส
กรรม ! ถ้าหายจริงๆ ไม่เป็นไรนะ เดี๋ยวเราส่งไปให้ใหม่ ยังไงรอดูอีกหน่อยเนาะค่อยว่ากัน ทีนี้เราไม่ไว้ใจตู้ไปรษณีย์แล้ว
กรรม ! ถ้าหายจริงๆ ไม่เป็นไรนะ เดี๋ยวเราส่งไปให้ใหม่ ยังไงรอดูอีกหน่อยเนาะค่อยว่ากัน ทีนี้เราไม่ไว้ใจตู้ไปรษณีย์แล้ว
พี่หนูรู้นะที่โจถามว่า หนุ่มเมืองเหนือ น่ะหมายถึงพี่ลายสะลองใช่มะ คนนั้นพี่โอนตำแหน่งพี่ชายที่แสนดีให้ไปตั้งนานแล้ว ส่วน หนุ่มเมืองกรุง นั้นก็โอนตำแหน่งน้องชายที่น่ารักให้ไปอีกคน... ไม่อยากคบเด็กสร้างบ้านมั้ง... ส่วนคนที่พูดถึงนี้อยู่ไม่ใกล้ ไม่ไกลจ้า แต่ขออุ๊บอิ๊บไว้ก่อนนะ ยังไม่อยากให้หลายคนเสียวว๊าบ อิอิ
กับข้าวเหนือไม่มีนะ ไม่เคยทำอะไรอร่อยสุดเลย แค่กินเองพอได้เอง คั่วเห็ดหล่มใส่ไข่ยังต้องให้แม่ปรุงเครื่องให้เลยต้องใส่อะไรตั้งหลายอย่างนะตำๆๆ พอคั่วเสร็จก็อร่อยดี
คุณปลาลองเข้าไปดูที่นี่นะ..อยากได้ธรรมะบทไหนก็ copy ไปได้เลยจ๊ะ.. http://palungjit.org/threads/รวบรวมคติธรรมดี-ๆ-มาให้อ่านกัน.178960/