ก็อดทนอีกนิดอ่ะนะ อีกไม่กี่วันก็จะปิด job แล้ว งานคุณปลายังดีนะ..ที่ปิด job แล้วจบ งานเจงบางทีปิด job ไปแล้ว ก็ยังมีปัญหามาให้ตามแก้อยู่เลย..เซ็งจิต..ต..ต!!..
ตอนนี้ฝนไม่ตกแล้วหล่ะ ขอบคุณที่ยังแอบเป็นห่วง อิอิ ปลาก็รักษาสุขภาพด้วย ทำงานให้มีความสุขหล่ะ ปลาน้อย
มัวแต่สนใจเรื่องตัวเองและเล่นเกม จนลืมโอนเงินค่าเสื้อเวปพลังจิตเลยอ่ะ ลืมวันลืมคืน วันนี้พอจะโอนเงิน ไอ้หย๋า..วันที่ 21แล้ว .. เรานี้แย่มากๆเลย ..T____T กลัวโดนทีมงานด่าจัง ก็เล่นสริดไปจองปากเปล่ากับเค้าไป2ตัวแหละ .. หงิหงิ สรุปเลยอดได้เสื้อเลย งอแงๆก่อนนอนดีกว่า เห้อออ~~
อู๊ยยตื่นเต้นๆๆจัง มีคนจะมาดูสมเด็จให้เธอแล้วเหรอ .. ดีใจๆๆจังเลย เห็นม๊ะๆเราทำดีก็มีแต่คนสนับสนุนอ่ะนะ ..กิกิ .. ว่าแต่ตอนนี้เธอคงนอนไปแล้วจิ ..เราตื่นมาเล่นเกม ..งืมปัญญาอ่อนโคตร 55++ งั้นเราไปนอนก่อนนะ ..ฝันดีเจ้าคะ ปลาน้อยไม้เสียบผี 55++