ขอเป็นเทียนเล่มน้อยอีกเล่ม ร่วมกับเทียนเล่มใหญ่ของคุณกะทิเองและขอร่วมกับเทียนเล่มเล็กกองใหญ่ที่เหล่าหมู่เพื่อน สหายธรรม ได้ร่วมอนุโมทนาบุญมา....ขอร่วมบุญด้วยคน....อนุโมทนาบุญด้วยครับ
ใจบุญจัง เกิดชาติหน้าคงเพียบพร้อมทุกอย่างเเน่ ถ้าปรารถนานิพพานก็ขอให้ถึงจ้ะเป็นกำลังใจให้จ้ะคุณ [IMG]
katicat วันที่ 6 มิ.ย.ใส่บาตรหลวงปู่หลวงตา วัดพุทธบูชา ร่วมสร้างเจดีย์พุทธบูชา บูรณะวัด สร้างพระพุทธรูปชำระหนี้สงฆ์ ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าอาหาร สถานีวิทยูธรรมะ หนังสือและซีดี ซื้อที่ดินวัดป่าภูหายหลง สร้างบันไดวัดป่าภูปัง ไถ่ชีวิตวัว17ตัว ขอทุกท่านมีส่วนในบุญนี้ทุกประการนะคะ ยอดบุญ โดยแท้ ขอน้อมโมทนา อย่างยอดยิ่ง
อนุโมทนาด้วยนะคับพี่เหมี๋ยวกะทิ ... ^^ ศุกร์ที่ผ่านมาก็ไปปล่อยปลามาครับ ขอให้พี่กะทิร่วมโมทนาด้วยนะคับ