สวัสดีค่ะ คุณหอวัง (เรียกถูกหรือเปล่าคะ) ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักกันนะคะ ขออนุญาติ add เป็นเพื่อนเลยนะคะ เพิ่งกลับจากทำบุญมา [IMG] ยังเพลียอยู่หรือเปล่าค่ะ พักผ่อนมากๆ นะคะ
[IMG] สุขสันต์วันหยุดครับเพื่อนๆ กลับมาจากการทำบุญ และ ทำกิจกรรมเนื่องในวันอาสาฬหบูชา และเข้าพรรษาแล้วครับ เอาบุญมาฝากเพื่อนๆทุกคนเลยครับ ขอให้มีความสุข สดชื่น เบิกบาน มีพลานามัยที่สมบูรณ์แข็งแรงนะครับ