[IMG] สวัสดีตอนเช้าค่ะ ^^ ขอให้คุณหอวัง มีความสุขมาก ๆๆ ในวันหยุดนะคะ ^^ ขออนุโมทนาบุญกับคุณหอวัง ด้วยนะคะ ^^ สาธุ สาธุ ค่ะ ^^
ชมรม น่าดู อยู่แวะพัก น่ารัก เพื่อนเพื่อน หลากหน้า ... วันเกิด ของใคร ลายตา ... มีเวลา จะแวะเวียน เยี่ยมเยียนเอย.... ;36
สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่าน 17 - 18 กรกฏาคม ผมไปบำเพ็ญกุศล ที่วัดอโศยการาม (หลวงพ่อลี) สมุทรปราการ ผมยังถืออุโบสถศีลอยู่ครับ ยังไม่สามารถไปฟังเพลงได้นะครับ ผมได้ทำบุญ ทอดกระฐิน ถ่ายชีวิตโคกระบือ ถวายโรงศพแด่ผู้ไร้ญาติ บริจาคเงินสร้างพระอุโบสถ บริจาคเงินสร้างสถานีวิทยุเผยแพร่รายการทางศาสนา ขอบุญกุศลที่ข้าพเจ้าได้กระทำทั้งหมดทั้งสิ้นที่ข้าพเจ้าได้รับนั้น จงมีแด่เพื่อนๆ ชาวพลังจิตทุกท่าน ขอจงดลบันดาลให้ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพพลานามัย สมบูรณ์แข็งแรงด้วยเทอญ
ก๊อก ๆ ๆ เจ้าของบ้านไปทำบุญที่ไหนเอ่ย ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยทุกประการนะคะขอให้มีความสุข วันนี้บุษไปทำสังฆทานมาค่ะ เอาบุญมาฝาก [IMG]