[IMG] [IMG] Merry Christmas and Happy New Year นะจ้ะ ขอให้มีความสุขกายสุขใจตลอดไป และเจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไป ปีใหม่ก็ขอให้ได้รับแต่สิ่งดีๆทั้งทางโลกและทางธรรมนะคะ ^_____^
ไม่ได้บอกว่าจะไปด้วยสักหน่อย... กลับบ้านดีกว่า ไปแล้ว... สาวๆ แถวนี้ยิ่งค้อนๆ อยู่... คืนนี้ขอให้นอนโดนมดกันนะเจ้าคะ....
คุณป๋าเฮียฯ จ้ะ จะหนีไปเที่ยว ไม่อยู่หลายวัน คงได้คิดถึงสาระวาทะธรรมแน่เลย อย่างไรก็จะกลับมาตามติดเป็นตังเม นะคะ
อ้อ คนนี้ใช่ไหมคุณสร้อยฟ้า ฯ .... ojkiydfu ขอบคุณเจ้าค่ะที่ชม...ก็สร้อยฟ้า ojkiydojk=, อยู่แล้วเจ้าค่ะ