เข้าใจจ้ะ ปุ๊กก้าก้ไม่ได้หมายความว่า ความรักที่ปุ๊กก้าพูดถึงจะเป็นความรักแบบหนุ่มสาวนะ รักแบบเพื่อนก้ได้ แบบมนุษย์ร่วมโลกก็ได้ แต่รักทุกคน คงทำไม่ได้อะจ้ะ ปุ๊กก้าคงรักแค่คนที่ดีกับเรา คนที่ร้ายกับเราคงทำใจรักไม่ได้หรอกค่ะ อย่างมากก้เฉย ๆ ไม่เจ็บไม่โกรธ ไม่แค้น แต่คงไม่รัก ป๊าทำได้เหรอรักทุกคนอย่างที่ป๊าบอกอะ
[IMG] เมื่อวานนี้ 11:04 PM เฮียปอ ตำมะลัง www.bundhayaresort.com ที่นี่ไหงครับ...มาซิ เฮียหนูไม่มีตังค์อ่ะออกตังคืให้หนูได้ป่ะ หุหุหุหุ
หวัดดีค่ะ เฮียปอ ขอบคุณที่อวยพรให้สมหวังนะคะ จงรักคนทุกคนไว้ใจบางคน อย่าทำผิดต่อทุกคน และจงดูตนเสมอ" จงรักทุกคน นี่ คงทำไม่ได้หรอกค่ะ แต่อย่างอื่นนี่ ok ค่ะ [IMG]
ขอบคุณเจ้าค่ะ สำหรับไมตรี ถ้าซื้อมาแล้ว ก็ฝากหนูต้อม ป้อนให้คุณเฮียปอฯ ทานเลยก็แล้วกัน ไม่รู้ไม่ชี้.....
สวัสดีค่ะเฮีย เห็นด้วยจิงๆ เลยค่ะ ปากคน...เฉพาะคนที่ทำงานร่วมกันเนี้ย ลำบากใจจิงๆ เลยค่ะ เฮีย ขอบคุณนะคะสำหรับคติเตือนสติ ^^