ปีใหม่เฮียจะไปทำบุญที่ไหนหรือเปล่า ... เฮียมีแต่ธรรมะอยู่ในใจตลอดเวลาก็ได้สร้างกุศลอยู่ทุกวันแล้วเน้อ.....ฮิ ฮิ
ป่าวจ๊ะ คุยกับคุณแม่คุณฟ้าน่ะค่ะ เฮียส่ง pm ไปหาท่านฝากบอกไปหาคุณฟ้าได้นะคะ ดูตามชื่อที่บุษ pm ไปให้เฮียไงคะ
ขอบพระคุณมากค่ะเฮีย อาทิตย์ที่แล้วเครียดมาก รู้สึกท้อแท้ ผิดหวัง เศร้าใจมากค่ะ เรารู้ว่าเราเศร้า ท้อแท้ พยายามที่จะหยุดความคิด ความเสียใจ นั้นให้ได้แต่ใจเราดึงความรู้สึกนั้นให้หายไปจากใจไม่ได้แต่ ณ.วันนี้กำลังใจดีขึ้นแล้วค่ะ