[ame=http://www.youtube.com/watch?v=xReiRJ31o2M&feature=related]Princess Hour 宮 - Perhaps Love - YouTube[/ame]
หวัดดีตอนเที่ยงค่ะศิษย์รัก ทานข้าวรึยังคะ อ.แม่ยังมะรุ จะทานไรเลยค่ะแถวนี้ไม่ค่อยมีกับข้าวเจขาย เช้าก็ มาม่าไปรอบ แล้วค่ะชักเบื่อแล้ว อาหารญี่ปุ่นนี่ คริคริ
ดีจ่ะ ศิษย์รัก รอน้อง องุ่นเขา วางภาพให้ โหลดนาน มากค่ะกว่าจะได้ สวยมากแต่สงสัยองุ่นทำไม่เป็น แน่เลยค่ะ ภาพเล็กนิดเดียวเอง เลยไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ค่ะ
เจอ คราวหน้า ขอ กอดหน่อยนะ อยากกอด ใจจะขาดแล้ว อิอิ น้ององุ่นยิ่งแล้วใหญ่ เขาก็เขิลลลเหมียนกันค่ะ เขาเร่งให้แต่เรียบโทร เขาอยากเจอพี่ปูซี่ เจอเข้าจริงๆ เขิลล ยิ่งกว่าคุณแม่อีกค่ะ