[ame=http://www.youtube.com/watch?v=m9Nuany-ydA&feature=youtube_gdata_player]ไม่ใช่ใครก็ได้ Kal YouTube - YouTube[/ame]
[ame=http://www.youtube.com/watch?v=zMiw_w2Qx9s]ใบไผ่ - ฤทธิพร อินสว่าง - YouTube[/ame] [ame=http://www.youtube.com/watch?v=hy8JadVtdno]ดอกไผ่บาน - บาวปาน - YouTube[/ame] [ame=http://www.youtube.com/watch?v=BwOMEbCJo5k]05 ไม้ไผ่ แอ๊ด คาราบาว ทุ่งฝันตะวันรอน - YouTube[/ame] ร่วมฟังด้วยคนครับ
หวัดดีค่ะน้องปู วันนี้พาน้ององุ่นไปทำบุญที่วัดเทพลีลา ขากลับเจอคั่วกลิ้งใส่สตอ เลยซื้อมาถุง ของโปรดเลยค่ะ ชอบอีกอย่างคือแกงไตปลาค่ะ
ข้อความนี้ทำหน้าที่ในการพิสูจน์ว่าจิตใจของเราสามารถทำสิ่งที่น่าพิศวงได้ สิ่งที่น่าประทับใจนั้น ในตอนเริ่มต้น มันยาก แต่ตอนนี้ ในบรรทัดนี้ จิตใจของคุณกำลังอ่านมันได้โดยอัตโนมัติแม้จะไม่ได้คิดถึงมันเลยก็ตาม จงภาคภูมิใจว่า มีคนเพียงน้อยนิดที่สามารถอ่านข้อความนี้ได้ และโปรดส่งต่อถ้าคุณสามารถอ่านมันได้
This message serves to prove how our minds can do amazing things! Impressive things! in the beginning it was hart but now,on this line your mind is reading it automatically with out even thinking about it, be proud ! only certain people can read this .please forward if you can read this.